Parokya Ni Edgar - Maniwala Ka Sana
Related Parokya Ni Edgar Links Parokya Ni Edgar Maniwala Ka Sana

PAROKYA NI EDGAR


Maniwala Ka Sana Lyrics

Nung una kitang nakilala di man lang kita napuna,
Di ka naman kasi ganoon kaganda, di ba?
Simpleng kabatak, simpleng kabarkada lamang ang tingin ko sa'yo.
Di ko talaga alam kung bakit ako nagkakaganito!
Ako'y napaisip at biglang napatingin, di ko malaman kung anong dapat gawin!
Dahan dahang nag-iba ang pagtingin ko sa 'yo,
Gumanda ka bigla at ang mga kilos mo'y nakakapanibago!
Napansin ko na lamang na nalalaglag ang aking puso.
Bad trip talaga! naiinlab ako sa 'yo!
Tuwing kita'y nakikita ako ay napapangiti,
Para bang gusto kong halikan ang iyong mga pisngi!

Minamahal kita! ba't di ka maniwala!
Anong kailangan kong gawin upang seryosohin mo ang
Aking sinasabi tungkol sa pag- ibig ko sa 'yo?
Maniwala ka sana, minamahal kita!

Nasira na yata ang ulo ko, kaiisip ko sa 'yo
Kahit saan tumingin ay mukha mo ang nakikita ko!
Pero bakit para kang naiilang, ako ay iyong iniiwasan?
Ako'y nahihirapan uy, wala namang ganyanan!
Pakiramdam ko ngayon ako ay nagmumukhang gago!
Ngayon ako'y nagsisisi kung bakit ako nag "I love you"!
Kasi di na tayo tulad ng dati
Ngayon sa akin ay diring-dire!

Minamahal kita! ba't di ka maniwala!
Anong kailangan kong gawin upang seryosohin mo ang
Aking sinasabi tungkol sa pag- ibig ko sa 'yo?
Maniwala ka sana, minamahal kita!

Correct these lyrics

these lyrics are submitted by Ginrose Garnet

Official lyrics powered by

Watch Parokya Ni Edgar Maniwala Ka Sana video
Rate this song (current rating: 10)
12345678910
Meaning to "Maniwala Ka Sana" (1 meaning)
JABL 10/14/10,00:57
0

aray ko naman natamaan ako dun!sana naman ay pansinin mo na ko...ang ganda ng istorya nito...bagay sa 'kin...
(*) required
(*) required

Characters count : (*) min. 100 characters required